Tin tức giao thông hằng ngày

2021 tháng 8

Sáng nay mén nữa là tạm biệt em điện thoại thân yêu rồi

2021-08-30 0 Bình luận

Sáng nay, mén nữa là tạm biệt em điện thoại thân yêu rồi. Mới chạy khỏi bến xe Miền Đông đang lấy ĐT ra tìm đường, 2 thằng chạy xe vèo qua giựt hụt cái đt rơi xuống đường trầy tè le luôn ???. May là
CHÈ KHÚC BẠCH mát lạnh với nước vải nhãn

2021-08-30 0 Bình luận

??? CHÈ KHÚC BẠCH mát lạnh với nước vải nhãn ❄️❄️❄️ _____________________ Chè khúc bạch ở đâu hết hot, chứ ở Sữa Chua Cầu Gẫy vẫn luôn hot nha mọi người. Chè khúc bạch nấu từ kem ăn béo ngậy núc ních
Ngẫm đời Lúc bình thường sung túc lúc nâng ly đãi bôi thì bạn bè xưng nghĩa anh em chí cốt thân tình xúm xít xung quanh

2021-08-29 0 Bình luận

Ngẫm đời Lúc bình thường sung túc, lúc nâng ly đãi bôi... thì bạn bè, xưng nghĩa "anh em chí cốt, thân tình" xúm xít xung quanh. Miệng mồm ra rả nghĩa nặng tình thâm. Nhưng chỉ cần 1 lần, 1 lúc gặp kh
BẤT NGỜ Chúc mừng xứ sở Bạch Dương Hình như số phận đã thương chủ nhà

2021-08-29 0 Bình luận

BẤT NGỜ. Chúc mừng xứ sở Bạch Dương Hình như số phận đã thương chủ nhà Hiệp chính, hiệp phụ trôi qua Không phân thắng bại thế là luân lưu Người bản lĩnh, kẻ mẹo mưu Chấm mười một mét vui sầu là
Những lí do nên chọn mua thùng phuy nhựa cũ
Những lí do nên chọn mua thùng phuy nhựa cũ

2021-08-28 0 Bình luận

Sản phẩm thùng phuy đã trở thành vô cùng quen thuộc đối con người, thùng phuy được sử dụng nhiều công việc khác nhau. Bài viết ngày hôm nay của chúng tôi xin mang đến cho bạn đ
Nhân dịp kỷ niệm 61 năm ngày Thầy thuốc Việt Nam 27 02 1955 27 02 2016 Bệnh viện Thống Nhất rất hân hạnh và vui mừng được đón các đồng chí L

2021-08-28 0 Bình luận

Nhân dịp kỷ niệm 61 năm ngày Thầy thuốc Việt Nam (27/02/1955 - 27/02/2016), Bệnh viện Thống Nhất rất hân hạnh và vui mừng được đón các đồng chí Lãnh đạo Văn phòng BCH Trung ương Đảng, Lãnh đạo các đ
Có nên sử dụng thùng hóa chất cũ?
Có nên sử dụng thùng hóa chất cũ?

2021-08-27 0 Bình luận

Trong công nghiệp hiện nay đã và đang sử dụng rất nhiều các loại hóa chất khác nhau, sau trình sử dụng thì các sản phẩm thùng đựng hóa chất sẽ được các cơ sở này đào thả
Can đựng nước 5 lít có tốt không?
Can đựng nước 5 lít có tốt không?

2021-08-27 0 Bình luận

Có thể thấy rằng trong cuộc sống sinh hoạt hằng ngày của bất kì gia đình nào, bất kì nào thì nước là nguồn không thể thiếu, nhu cầu sử dụng nước sạch là cần thiết với r
Ngày 11 10 2017 Công đoàn cơ sở Bệnh viện Thống Nhất đã tổ chức thành công Đại hội đại biểu Công đoàn cơ sở Bệnh viện Thống Nhất nhiệm kỳ 20

2021-08-27 0 Bình luận

Ngày 11/10/2017, Công đoàn cơ sở Bệnh viện Thống Nhất đã tổ chức thành công Đại hội đại biểu Công đoàn cơ sở Bệnh viện Thống Nhất nhiệm kỳ 2017 – 2022. Đến dự Đại hội Công đoàn cơ sở Bệnh viện Thống
nghề bán vé giống như mình chăm sóc một cái cây hay nâng niu một chiếc lá

2021-08-27 0 Bình luận

nghề bán vé giống như mình chăm sóc một cái cây hay nâng niu một chiếc lá nếu mình thường chăm cây cây sẽ đâm trồi nảy lộc và phát triển dần lên sẵn đây mình xin mọi người về việc mang hành lý KHUYẾN
Sao nhanh thế thời gian Mới hôm nào sáng dậy Nhìn mảnh trăng gầy muộn Treo chờ bình minh lên Thế mà hoàng hôn nay Thấy trăng treo trên phố Ô

2021-08-26 0 Bình luận

Sao nhanh thế thời gian Mới hôm nào sáng dậy Nhìn mảnh trăng gầy muộn Treo chờ bình minh lên Thế mà hoàng hôn nay Thấy trăng treo trên phố... Ôi ! làm sao mà cố kéo chậm thời gian đây... Tóc bạc thêm
HƠI THỞ MÙA HÈ ĐANG VẪY GỌI THÁNG 5 tháng của nắng vàng rực rỡ tháng của những cuộc chia xa đã trôi qua

2021-08-24 0 Bình luận

HƠI THỞ MÙA HÈ ĐANG VẪY GỌI THÁNG 5- tháng của nắng vàng rực rỡ- tháng của những cuộc chia xa đã trôi qua. Điểm tô cho tháng 6 rực rỡ, đầy màu sắc. Hè Về Rồi!⚡⚡⚡ Trong tôi lại nao nao nhớ về những cảm
NGƯỜI BẠN NGƯỜI ANH EM part 1 Trong cuộc sống ta gặp gỡ nhiều người cảm thấy thoải mái khi bên cạnh họ ta giới thiệu với mọi người rằng đấy

2021-08-24 0 Bình luận

NGƯỜI BẠN - NGƯỜI ANH EM (part 1) ?Trong cuộc sống, ta gặp gỡ nhiều người, cảm thấy thoải mái khi bên cạnh họ, ta giới thiệu với mọi người rằng đấy là bạn ta. ?Nhưng thực ra họ chỉ mới là những người
Deal Done em chot voi Shinhan va VIB roi Cam on ca nha 4 ghe that chot mo the trong 5 phut tu khi minh bao nhu cau

2021-08-23 0 Bình luận

Deal Done: em chot voi Shinhan va VIB roi. Cam on ca nha. 4.0 ghe that, chot mo the trong 5 phut tu khi minh bao nhu cau.. Nghiện shopping lazada nên cần thẻ Master. Có bạn nào làm bank offer credit d
Mai 09 00AM em sẽ giao hết đơn mà khách sĩ và lẻ tối nay đã ord cho em nhaa

2021-08-23 0 Bình luận

Mai 09:00AM em sẽ giao hết đơn mà khách sĩ và lẻ tối nay đã ord cho em nhaa. Khách nào mua KHÔ GÀ nữa thì ngay bây giờ inbox em luôn để em chốt rồi sáng mai em giao ạ. Khách mua KHÔ GÀ vui lòng ghé t
Chị bạn ở công ty mới hơn 40 tuổi mà đã có bệnh tăng huyết áp

2021-08-22 0 Bình luận

☘️Chị bạn ở công ty mới hơn 40 tuổi mà đã có bệnh tăng huyết áp. Ngày nào cũng một nộm thuốc. Bác sĩ bảo uống đều đặn mỗi ngày. Bữa nào quên là y như rằng có chuyện nên cứ kè kè thuốc bên mình. ☘️Ông
Viết về anh người đàn ông luôn yêu thương và che chở cho em và con

2021-08-22 0 Bình luận

Viết về anh người đàn ông luôn yêu thương và che chở cho em và con . Lúc e loay hoay tìm 1 lối đi và dường như tuyệt vọng thì a đã đến như 1 chiếc phao cứu lấy em. A cho em thấy em đã sai khi nghĩ tr
Em update lại các set cho khách lựa chọn đây không còn phải lăn tăn nữa vì tên mỗi set nói lên công dụng của nó rồi hihi

2021-08-21 0 Bình luận

Em update lại các set cho khách lựa chọn đây, không còn phải lăn tăn nữa vì tên mỗi set nói lên công dụng của nó rồi hihi ? Sữ dụng set combo rất có lợi , vừa tiết kiệm chi phí , vừa rút ngắn thời gi
Kích chân mày Đi tiệc tùng không cần vẻ vời cầu kì nhiều nhỉ

2021-08-21 0 Bình luận

Kích chân mày Đi tiệc tùng không cần vẻ vời cầu kì nhiều nhỉ. Chân mày tuyệt nhất là khi chụp hình thấy từng sợi từng sợi đậm. Gương măt trở nên nét hơn rất nhiều khi có chân mày ahihi. Thêu thùa các
Mẹ nói 2 đứa nghe Những gì mẹ làm

2021-08-20 0 Bình luận

Mẹ nói 2 đứa nghe .. Những gì mẹ làm. Mẹ cố gắng. Mẹ kìm nén là vì 2 đứa , thật sự một đứa nhát gan như mẹ giờ trở thành một còn trâu đất. Có lúc mẹ mệt me muốn ước nằm nghỉ . Ngủ 1 giấc thẳng chân th

Bình luận mới